Show ผลงานการ Trade และหา Downline > Show ผลงานการ Trade และหา Downline

ขอ show ea macd wave หน่อยครับ

(1/1)

kitsana01:
เทรดกับ exness ครับ ดูรายละเอียดในไฟล์แนบนะครับ ทุนแค่ 100 $ สนใจอีเอตัวนี้
ติดต่อ msn : kitsana01@hotmail.com หรือเมล์มาขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ

D_Diamond:
ทำตามกฏด้วยนะครับ  Verified Myfxbook นะครับ  มันถึงจะน่าเชื่อถือ

เสตทเม้นเป็น html มันแต่งเอาได้ครับ  เขียนอีเอเป็นแก้ html สบายอยู่แล้ว

pa_don:
ดูจาก เออเดอร์ค้าง แล้วน่ากลัวมากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version