บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

สำหรับสมาชิก free server นะครับ

(1/1)

admin:
วันเสาร์ที่ 17-18 มีนาคมนี้ จะมีการตรวจสอบ บัญชีนะครับ ( ตรวจสอบเงื่อนไขสำหรับ free server ครับ)

รับทราบครับ

คุณ admin น่าจะมีกระทู้ปักหมุด สำหรับเงื่อนไขที่ใช้ free server เผื่อเพื่อนๆ ไม่ทราบอ่ะครับ
ผมหาในบอร์ดแล้วไม่เห็นมีอ่ะครับ หรือมีช่วยบอกหน่อยครับไม่เห็นจริงๆ

ขอบคุณครับ

admin:

--- Quote from: AvatarFX on มีนาคม 15, 2012, 11:16:48 pm ---รับทราบครับ

คุณ admin น่าจะมีกระทู้ปักหมุด สำหรับเงื่อนไขที่ใช้ free server เผื่อเพื่อนๆ ไม่ทราบอ่ะครับ
ผมหาในบอร์ดแล้วไม่เห็นมีอ่ะครับ หรือมีช่วยบอกหน่อยครับไม่เห็นจริงๆ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---
อันนี้ไงครับ http://www.thaiforexea.com/easerver.php

tomsak:
server ฟรี ผมใส่ indy เพื่อให้ ea เทรดตาม indy ได้ไหมครับผม..

admin:

--- Quote from: tomsak on ตุลาคม 29, 2012, 05:40:41 pm ---server ฟรี ผมใส่ indy เพื่อให้ ea เทรดตาม indy ได้ไหมครับผม..

--- End quote ---
ต้องถามก่อนครับว่า รndy ที่จะใช้คืออะไรครับ เพราะถ้าไม่ติดสิทธิ admin ก็น่าจะใช้งานได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version