บริการ Server > แจ้งปัญหา ฟรี Server สำหรับ Downline ของเวบ

ประกาศเรื่อง Server ครับ

(1/1)

admin:
วันเสาร์อาทิตย์นี้ ผมจะทำการย้ายข้อมูล user ทั้งหมดจาก Server ตัวปัจจุบันที่อยู่ในไทยไปที่ Server ตัวใหม่ใน ยุโรปนะครับ เพื่อให้ความเร็วในการเชื่อมต่อจาก MT4 ไปยังโบรเกอร์มีความเร็วมากเท่าที่จะทำได้ครับ ( เพราะโบรเกอร์ส่วนมากที่เราเล่นตั้งอยู่ที่ยุโรปทั้งนั่น ไม่ว่าจะเป้น อังกฤษ เยอรมัน ฮอนแลน สวิต ไชปรัส หรือ รัสเชีย ) และคาดว่าจะเป้นการย้ายครั้งสุดท้ายแล้วจะไม่มีการย้ายอีกแล้วครับ นอกจาก Server ของเราที่นั่นเกิดความเสียหาย  สมาชิกทุกท่านจะใช้ Username และ password ชุดเดิมในการเข้าใช้งาน server แต่ ip admin จะแจ้งให้ทราบหลังทำการย้ายข้อมูลของสมาชิกเสร็จสิ้นลงแล้วครับ

tomsak:
รับทราบครับผม..

admin:
IP SERVER ใหม่คือ  217.23.9.120  ขอให้สมาชิกที่ใช้ Server เข้าไป เปิด MT4 ไวนะครับ ส่น IP เก่าจะยกเลิกวันอาทิตย์นี้เวลาเที่ยงคืนครับ

admin:
อย่าลืมไป login ใน ip ใหม่นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version