Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: โปแกรมอะไรใช้แก้ไข .dll ได้อะครับ แนะนำที่ครับ ขอบคุณมากนะครับ  (Read 6942 times)

Forex-Indy

• Newbie
  • *
โปแกรมอะไรใช้แก้ไข .dll ได้อะครับ แนะนำที่ครับ ขอบคุณมากนะครับ

;D
 ;D ;D ;D ;D

admin

• Administrator
  • Hero Member
dll ที่เขียนจากอะไรครับ ถ้าเขียน จาก .net นี้มันมี decompile เลยครับแต่ถ้าเขียนจาก C หรือ MFC ที่ใช้ใน MT4   ต้องไปนั่งไล่ Assembly เอาเองหละครับ

Forex-Indy

• Newbie
  • *
dll ที่เขียนจากอะไรครับ ถ้าเขียน จาก .net นี้มันมี decompile เลยครับแต่ถ้าเขียนจาก C หรือ MFC ที่ใช้ใน MT4   ต้องไปนั่งไล่ Assembly เอาเองหละครับ

ขอบคุณมากนะครับ