Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอ indicator ที่แสดง AccountBalance , %กำไรที่ได้จากทุนเริ่มต้นว่าปัจจุบันได้กี่%,ทุนเริ่มต้น  (Read 5851 times)

win_dream

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบใครมีindicator  ที่แสดง AccountBalance , %กำไรที่ได้จากทุนเริ่มต้นว่าปัจจุบันได้กี่%,ทุนเริ่มต้น ที่หน้าจอบ้างค่ะ

รบกวนขอหน่อยจ้า  ขอบคุณหลาย ๆ ค่ะ

nan_nano

• Newbie
  • *
มันชื่อ  i-profit ลองเซิส ดูครับ หลายๆ เว็บน่าจะมีครับ

win_dream

• Jr. Member
  • **
มันใช้ดูตอนแบคเทสไม่ได้อะคะ ถ้ามีตัวไหนดูตอนแบคเทสได้แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ