Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนพี่แอดมินหน่อยครับ  (Read 14705 times)

tomb1

• Newbie
  • *
รบกวนพี่แอดมินหน่อยครับ
« on: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:44:11 am »
พี่แอดมินครับช่วยดูEaให้ผมที่ครับว่าEaตัวนี้สามารถรันกับบัญชีจริงได้ใหมครับพอดีผมจะเอาไปใช้กับโบรกเกอร์แบบ4จุด อ่ครับแต่ถ้าEAตัวนี้มันสามารถใช้ร่วมกับโบรกเกอร์ 5จุดได้
ก็จะดีมากครับตามไฟล์ข้างล่างเลยครับพี่แอดมิน

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: รบกวนพี่แอดมินหน่อยครับ
« Reply #1 on: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:58:07 am »
EA มันไม่ทำงานหรอครับเท่าที่ดูคราวๆๆมันก็ไม่มีอะไร lock ไวนิครับ เรื่อง 5 จุด ก็น่าจะรองรับแล้วนะครับเห็น code คราวๆๆ

tomb1

• Newbie
  • *
« Reply #2 on: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 12:20:10 pm »
EA มันไม่ทำงานหรอครับเท่าที่ดูคราวๆๆมันก็ไม่มีอะไร lock ไวนิครับ เรื่อง 5 จุด ก็น่าจะรองรับแล้วนะครับเห็น code คราวๆๆ
คืออย่างนี้ครับพี่ผมอยากให้EAตัวนี้เปิด บายลิมิตได้อ่ครับ เพราะEA ตัวนี้ตอนผมลองในเดโมมันเปิดแค่เซลลิมิต อ่ครับ
และอีกอย่างผมก็ไม่รู้ว่าEAตัวนี้สามารถรันในบัญชีจริงได้ใหมอ่ครับเพราะผมเคยอ่านEaบางชนิดรันในเดโมได้แต่ไม่สามารถรันในบัญชีจริงได้อ่ครับพี่
 :) :) :) :) :) :)

admin

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #3 on: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 12:27:28 pm »
มีนมี code การสั่งเปิด order ทุกแบบเลยนะครับ แต่ยังไม่เข้าเงื่อนไขมากกว่าที่มันไม่เปิดให้คุณ แล้วเรื่อง บัญชีจริงก็น่าจะได้เพระเท่าที่ดูยังไม่เจอว่ามัน lock นะครับ

tomb1

• Newbie
  • *
« Reply #4 on: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 12:58:20 pm »
มีนมี code การสั่งเปิด order ทุกแบบเลยนะครับ แต่ยังไม่เข้าเงื่อนไขมากกว่าที่มันไม่เปิดให้คุณ แล้วเรื่อง บัญชีจริงก็น่าจะได้เพระเท่าที่ดูยังไม่เจอว่ามัน lock นะครับ
ขอขอบคุณครับพี่แอดมินที่พี่ได้ทำการตรวจเช็คEAตัวนี้ให้กับผม/ถ้ามีปัญหาอะไรที่เกี่ยวกับEaตัวอื่นๆเดี๋ยวผมมาขอความเมตตาจากพี่แอดมินอีกนะครับพี่แอดมิน
ขอบคุณมากๆเลยครับพี่แอดมิน
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

nan_nano

• Newbie
  • *
« Reply #5 on: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 02:13:24 pm »
ลอง BT , FT  ดูแล้วไม่เห็นมันจะเปิดฝั่ง บาย ลิมิตเลย  แต่ดูการเปิดออเดอร์แล้ว ทำงานเบิ้ลล็อตคล้าย ๆ ForexFunnel V Remix
ถ้าใช้  ForexFunnel V Remix น่าจะง่ายกว่าครับ
เพราะสามารถตั้งค่า ระยะห่างเองได้ และก็อย่างอื่นๆอีกมากมายครับ
ส่วนตัวนี้ผมเห็นตั้งได้แค่ล็อตเท่านั้น 

tomb1

• Newbie
  • *
« Reply #6 on: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:49:03 am »
ลอง BT , FT  ดูแล้วไม่เห็นมันจะเปิดฝั่ง บาย ลิมิตเลย  แต่ดูการเปิดออเดอร์แล้ว ทำงานเบิ้ลล็อตคล้าย ๆ ForexFunnel V Remix
ถ้าใช้  ForexFunnel V Remix น่าจะง่ายกว่าครับ
เพราะสามารถตั้งค่า ระยะห่างเองได้ และก็อย่างอื่นๆอีกมากมายครับ
ส่วนตัวนี้ผมเห็นตั้งได้แค่ล็อตเท่านั้น 
มีไฟล์โหลดของ EA ตัวนี้ใหมครับถ้ามีขอใช้ด้วยคน
 :) :) :) :) :)

nan_nano

• Newbie
  • *
« Reply #7 on: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 02:35:04 pm »
ตามไปบอร์ดของคุณต้นครับ ลองเซิสดูครับมีมากมายหลายเวอร์ชั่นเลยครับ

tomb1

• Newbie
  • *
« Reply #8 on: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 03:13:16 pm »
ตามไปบอร์ดของคุณต้นครับ ลองเซิสดูครับมีมากมายหลายเวอร์ชั่นเลยครับ
แล้วบอดของคุณต้นบอดใหนละครับทำลิงค์ให้จิ้มหน่อยดิครับ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

nan_nano

• Newbie
  • *
« Reply #9 on: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 08:39:40 pm »
ขอโทษครับที่มาตอบช้า...
พอดีไม่ได้เข้าเว็บครับ ลองดูนะครับ
มีคู่มืออยู่ภายในนะครับ

tomb1

• Newbie
  • *
« Reply #10 on: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 08:44:30 pm »
ขอโทษครับที่มาตอบช้า...
พอดีไม่ได้เข้าเว็บครับ ลองดูนะครับ
มีคู่มืออยู่ภายในนะครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ