FREE EA AND INDICATOR คือแจกฟรีจริงๆไม่ต้องสมัคร Downline > แจก EA ฟรี

ความหมายของ EA

(1/3) > >>

P:
เหตุผลที่เราต้องการ Robot หรือ EA เนื่องมาจาก การเทรดด้วยคนนั้นไม่สามารถที่จะนั่งอยู่หน้าจอได้ 24 ชั่วโมง ระบบจะทำการสั่งซื้อขายให้เราอัตโนมัติตามแบบแผนที่ถูกโปรแกรมเอาไว้ล่วงหน้า โดยไม่มีอารมณ์เข้ามาเกี่ยวข้อง ในขณะที่เราเป็นมนุษย์นั้น อารมณ์ถือว่าเป็นปัจจัยสำคัญเนื่องจากในบางครั้ง เราอาจจะเชื่อมากเกินไป หรืออาจจะกลัวมากเกินไปทำให้เราขาดวินัยในตัวเอง

expert  Advisor ( EA)  คือระบบการเทรดอัตโนมัติ (Auto) ที่จะทำการซื้อ- ขาย เพียงเรามีหน้าที่แค่เปิดเครื่องไว้เท่านั้น ซึ่งสามารถทำงานอัตโนมัติ 100% ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ตลอดระยะเวลาการลงทุน โดยเมื่อถึงจุดที่สมควรทำการซื้อ หรือขาย อีเอจะมีการสั่งคำสั่ง Long หรือ Short ออกไปยังโบรกเกอร์

expert  Advisor ( EA)  เหมาะสำหรับนักเทรดทุกท่านไม่ต้องการเทรด ด้วย manual และเหมาะสำหรับนักเทรดมือใหม่ ที่ต้องการทำกำไร โดยไม่จำเป็นต้องศึกษาข้อมูลด้าน forex อื่นๆ

suriya13:
ขอบคุณมากมายครับ ขอบคุณครับ ;D

ra_rtn:
ขอบคุณเช่นกันครับ... ;D

chan2009:
อืม อืม อืม :o

nasawiner:
ขอบคุณคับ  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version