Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวน Admin ช่วย Decompile EA ตัวนี้หน่อยได้ไหมครับ  (Read 8843 times)

freehand

• Newbie
  • *
หาตัว Decompile มาลองเองไม่ได้อ่ะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ผมลองดูให้แล้วครับ ตัวนี้ decompile ที่ผมมีคือ v .224  decompile ไม่ออกครับ ไฟล์ไม่ได้ถูก lock นะครับลองหาคนที่มี decompiler version สูงกว่าผมหรือไม่ก็ลองติดต่อเวบที่รับ decompile ของฝรั่งครับ

freehand

• Newbie
  • *
ตัว Decompile ของผมก็เวอร์ v .224  เดียวกับของแอดมินเหมือนกัน เดี๋ยวผมไปหาลองดูครับ ขอบคุณครับ