Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนอีกแล้วครับ  (Read 9401 times)

Redbull

• Full Member
รบกวนอีกแล้วครับ
« on: พฤศจิกายน 29, 2011, 10:02:05 pm »
มีคำถามครับท่าน Admin คือผมเทรดอยู่ 3 Account ปกติ Run ด้วย EA ครับ (ไม่มีค่อยมีเวลาเฝ้าครับ).....
แต่บางครั้งจังหวะดี (ช่วงมีเวลานั่งเฝ้า..แฮ่ะ แฮ่ะ) ก็จะเทรดเองครับ...
ปัญหาก็คือ ไม่สามารถเทรดพร้อมกันทั้ง 3 Account น่ะครับ...
คำถามคือ Admin มี EA ทีสามารถสั่งเปิดออเดอร์พร้อมกันทั้ง 3 Account ได้ไหมครับ...
หรือจะบอกแนวทางการเขีนย EA ก็ได้ครับ...
ขอเยอะไปไหมเนี่ยยยยย....ไม่เป็นไรเผื่อได้..อิ อิ.../^_^/" ;D :o ::)
(ถ้าท่าน D_Diamond มีก็แบ่งปันกันด้วยเน้อ)

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
Re: รบกวนอีกแล้วครับ
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 30, 2011, 08:18:28 am »
3 account โบรกเดียวกันหรือไม่ครับ ถ้าโบรกเดียวกันก็ให้เปลี่ยนใช้ MT4 แบบ MAM แทน
ถ้าคนละโบรกกันใช้อีเอก๊อปปี้เทรดได้ครับ

http://www.expertfxtrading.com/showthread.php?54-C0PY-T00L-1.1   อันนี้ก๊อปปี้ได้หลายแบบ 1:1 1:M M:1 M:M  ใส่ลอตได้หลายแบบ
http://thailandinvestorclub.com/index.php?topic=9939.0  อันนี้ไม่ทราบพัฒนาถึงไหนแล้ว ของคนไทย ท่าน pises999

Redbull

« Reply #2 on: พฤศจิกายน 30, 2011, 11:46:02 am »
ขอบคุณมากมายครับ ท่าน D_Diamond........ ;D ;D
เวปของท่านเองเหรอครับ..ว้าววว....ถามเลยก็แล้วกันครับ
สมัครสมาชิกแล้วครับ....Login เข้าหน้าหลักได้....แต่แท็ปฟอรั่มให้ Login อีก...
พยายาม Login หลายครั้ง ก็ไม่ได้ครับ...
ไม่รู้เกิดจากเหตุผลอันใดครับ...รบกวนด้วยครับ..../+_+/??? ??? ??? :D

D_Diamond

« Reply #3 on: พฤศจิกายน 30, 2011, 01:04:40 pm »
มันแยกกันครับ  เข้าฟอรัมต้องสมัครในฟอรัม
หน้าหลักไม่ต้องสมัครครับ  ผมเอาไว้ล็อกอินตอนเขียนบทความ

Redbull

« Reply #4 on: ธันวาคม 08, 2011, 09:02:55 pm »
ท่าน D_Diamond ครับ...
ผมเข้าไปโหลดไฟล์ตามที่ท่านแนะนำแล้วครับ (ในเวปของท่าน).....
แต่พอมาแตก zip ไม่ได้ครับ Error ว่า "Cannot open file : it dose not appear to be a valid archive. If you downloaded this file, try download the file again".........
ผมก็เลยเข้าไปโหลดใหม่...เหมือนเดิมครับ..ไม่ได้...
เอาใหม่..ทีนี้..เปิดเลยไม่โหลดแล้ว..เหมือนเดิมอีกแล้ว...
คำถามครับ...ทำไงดีครับ....
...ขอบคุณมากมายครับ...แต่เอ...ท่านจะกลับมาอ่านไหมเนี่ย..555.../^_^/ ;D ??? ::) :-*

D_Diamond

« Reply #5 on: ธันวาคม 08, 2011, 09:08:28 pm »
ผมลองโหลดดูแล้วเปิดได้นะครับ ไฟล์เป็น .zip ธรรมดา

Redbull

« Reply #6 on: ธันวาคม 08, 2011, 09:21:12 pm »
โอ๊ะโอ่...รวดเร็วทันใจดีจริง....
โอเคเลยครับ...โหลดที่ท่านแชร์ในเวปนี้ได้แล้วครับ...
เดี๋ยวผมลองใช้ดูก่อนครับ...ถ้าติดตรงไหนขอรบกวนอีกครั้งนะครับ...
...ขอบคุณมากมายครับ...ว่าแต่ที่บ้านน้ำท่วมไหมครับ (นอกเรื่องหน่อย) ของผมแห้งเกือบเดือนแล้ว.../^_^/ ;D ::) :-*

D_Diamond

« Reply #7 on: ธันวาคม 08, 2011, 09:24:33 pm »
บ้านผมฝนไม่ตก  อยู่สงขลา อิอิ

Redbull

« Reply #8 on: ธันวาคม 08, 2011, 09:30:34 pm »
น่าสงสารท่านจัง...ไม่อินเทรนเลย...555