Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ท่าน admin ช่วยเขียน COPY EA ให้หน่อย  (Read 10166 times)

noei333

• Newbie
  • *
ท่าน admin ช่วยเขียน COPY EA ให้หน่อย
« on: พฤศจิกายน 27, 2011, 04:23:08 pm »
ท่าน admin ช่วยเขียน EA แบบที่มัน copy จากตัว DEMO แล้วไปเปิดตัวจริงในหลายๆบัญชีพร้อมกันได้ไหมค่ะ เท่าที่เน้ยเห็นส่วนใหญ่เจอแบบ 1 ต่อ 1 แต่เน้ยอยากได้แบบที่มัน copy จาก ตัว demo หรือ investor ได้แล้วเอาไปเปิดกับบัญชีจริง หลายๆๆบัญชีได้อ่ะค่ะ เช่น เรามีตัว investor 1 บัญชีที่เราเสียเงินฝากรัน แต่เราไม่สามารถเปิด order เองได้ได้ดูแต่ investor password ที่นี้ก็ให้มัน copy จาก investor นี้หละค่ะแล้วเอาไปเปิด บัญชีจริงของเราอีกสัก 2-3 บัญชีพร้อมกันแบบนี้อ่ะค่ะ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: ท่าน admin ช่วยเขียน COPY EA ให้หน่อย
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 29, 2011, 12:53:49 am »
EA ลักษณะที่คุณว่ามาประมาณ 2 ปีก่อนผมเคยเขียนเอาไวใช้กับ บริการของต่างประเทศแห่งหนึ่งครับ โดยรวมมันทำได้อยู่แล้วครับที่จะ copy จาก invester หรือ demo แล้วมาเปิดกับบัญชีจริงครับ แต่มันจะมีประโยชน์มากกว่าสำหรับผู้ดูและบัญชีหลายๆๆบัญชีมากกว่าคนทั่วไปใช้นะครับนะ เพระถ้าคุณดูแลบัญชี 10 กว่าบัญชีพร้อมกัน สั่งเปิดทีเดียวคำสั่งเปิดมีผลกับทั้ง 10 บัญชีถึงแม่งทั้ง 10 บัญชีจะไม่ใช้โบรเกอร์เดียวกันนะครับ แต่ถ้าคุณอยากได้จริงผมต้องขอคุณ harddisk ดูก่อนครับว่ายังเก็บไวที่ไหนนะครับ แต่ถ้าได้ไปแล้วอย่าเอาไป copy บริการคนไทยนะครับไม่งั้นแปบเดียว จะเกิดเหตุการณ์ วุ่นวายแน่ๆๆครับ

linconz

• VIP
  • Sr. Member
  • *
Re: ท่าน admin ช่วยเขียน COPY EA ให้หน่อย
« Reply #2 on: พฤศจิกายน 29, 2011, 03:01:02 pm »
risk เป็น lot คงที่หรือ % ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
« Reply #3 on: พฤศจิกายน 29, 2011, 04:44:24 pm »
risk เป็น lot คงที่หรือ % ครับ

มันปรับได้ตามใจเราครับ ส่งที่เรา copy คือตำแหน่งเปิดครับ