Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: พิเศษสำหรับชาว MDP และผู้ที่สนใจ  (Read 89288 times)

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
Re: พิเศษสำหรับชาว MDP และผู้ที่สนใจ
« Reply #15 on: ธันวาคม 03, 2011, 11:55:14 am »
อัพเดตผลงานสัปดาห์นี้ครับ เทรดเยอะดี  ได้แบบนี้ทุกวันก็ดี อิอิ

Redbull

• Full Member
Re: พิเศษสำหรับชาว MDP และผู้ที่สนใจ
« Reply #16 on: ธันวาคม 03, 2011, 01:57:18 pm »
ท่าน D_Daimond ช่วยคลายสงสัยหน่อยครับ....
ผมเห็นท่าน Run ด้วย EA 2 ตัว คือ...
MDP_EURUSA_1.2.0 (ตัวนี้เป็นตัวต้นฉบับหรือที่โมครับ).....
Diamond Million Pips 3.1a (ตัวนี้โมแน่เลย ใช่ไหมครับ)....
คำถามคือ ท่านแจกตัวไหนและตัวไหนเจ๋งกว่ากันครับ....
ว่าแต่ VPS ความเร็วแสงของท่าน ใช้ของที่ไหนครับ....พอจะมีที่ว่างน้อยๆ ให้ผมฝาก Run บ้างไหมครับ...
....ขอบคุณมากมายครับ...../^_^/ ;D ::) :-*

D_Diamond

« Reply #17 on: ธันวาคม 04, 2011, 09:34:54 am »
แจกทุกตัวที่ผมใช้ครับ ถ้าอยากได้

MDP คือตัว 1.2.0 โมเล็กๆส่ฟิลเตอร์ไม่ให้เปิดออเดอร์ตอนราคาไม่สวย แก้ sl เหลือ 8 และใส่ D_Diamond_Exit ใช้แทน Funky_Exit ครับ
DMP โมจาก MDP ของปลอมที่แจกตามบอร์ดนอก  อันนี้โมชุดใหญ่  ผลแบคเทสเห็นแล้วต้องร้อง ว้าว O_o
http://www.myfxbook.com/strategies/diamond-million-pips/10421

อันไหนเจ๋งกว่า  มันแล้วแต่วันครับ
DMP จะได้ของมันไปเรื่อยๆสม่ำเสมอ  กำลังจะโมใหม่อีกรอบให้มันรู้จักวันที่วิ่งเยอะๆ ให้บวกเยอะๆบ้าง ไม่รู้จะสำเร็จหรือเปล่า
MDP วันไหนบวกชุดใหญ่ก็ได้เยอะมากๆ  เช่นวันที่ 30 พ.ย., 2 ธ.ค. วันไหนเทรดชุดใหญ่แต่เสียก็จะโดนเยอะ เช่น 21,28 ธ.ค. วันไหนเทรดชุดเล็กก็ได้น้อย  บางคนก็เทรดเยอะ บางคนก็น้อย บอกไม่ได้เหมือนกันครับว่าทำไม

VPS ความเร็วแสงเป็นของฟรีจาก Roboforex แค่ฝากเงินเข้าไป $500 ก็ขอได้เลยครับ  คุณภาพดีมากๆไม่เคยดับ ไม่เคยแฮ้ง ไม่เคยรีสตาท แต่ใช้ MDP ไม่ได้  เพราะลงโปรแกรม vcredist ไม่ได้ครับ
Thinkforex ก็มีแจก แต่ต้องฝาก $2500  แต่ได้ยินว่าห่วย
« Last Edit: ธันวาคม 04, 2011, 10:11:56 am by D_Diamond »

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #18 on: ธันวาคม 04, 2011, 07:01:30 pm »
ตรงช่อง IB กรอกอะไรครับ

ผมเข้าไปตามลิ้งที่ให้แล้วนะครับผม แต่ไม่ยักจะปรากฏ อะไรตรงช่อง IB

ผมจะเปิดรอท่าน D_Diamond มาตอบนะครับ นอกนั้นกรอกเสร็จหมดแล้วน่ะครับ

« Last Edit: ธันวาคม 04, 2011, 07:12:04 pm by ACE »

D_Diamond

« Reply #19 on: ธันวาคม 04, 2011, 07:39:59 pm »
เหมือนมันจะพิมพ์ลงไปเองไม่ได้ครับ

ลองเคลียร์คุกกี้ก่อน  แล้วเข้าใหม่ทางนี้ครับ https://www.thinkforex.com/live/ind/?rib=11752

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #20 on: ธันวาคม 04, 2011, 08:05:03 pm »
ได้แล้วครับผม เหลือรอการอนุมัติ

แล้วผมจะรีบแจ้งอีกทีนะครับผม

ด้วยความเคารพครับ
เอก

D_Diamond

« Reply #21 on: ธันวาคม 04, 2011, 08:18:06 pm »
คงจะได้พรุ่งนี้เช้านะครับ  โบรกนี้ซัพพอร์ตทำงานเฉพาะหัวเช้า  ถ้าไม่ได้ก็ต้องรอเช้าวันอังคารเลย  กลางวันไม่ต้องรอ ไม่ได้แน่ อิอิ

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #22 on: ธันวาคม 04, 2011, 08:35:10 pm »
ท่านครับ

ผมสมัคร MN แล้วนะครับไวมาก
ตอนใส่บัตรเครดิตเสร็จ เหมือน paypal เยย
ผมก็เลยโทรไป ที่คอลเซนเตอร์บัตรกรุงเทพ ขอยอด Last transaction เลยครับ
เสร็จละครับ ไวมักๆๆๆๆๆๆ

MN นี่โอนเข้าหมายถึงตอน withdrawl เข้าธนาคารที่เราใส่หมายเลขบัญชี ชื่อธนาคาร ในประเทศไทย เลยใช่มั๊ยครับผม
ส่วนการฝากเงินของผม verify credit card แล้ว ผม Add Fund เองโดยมะต้องไปซื้อที่ อี เคอเรนซี่ได้เลยใช่มะคับผม

ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
เอก

D_Diamond

« Reply #23 on: ธันวาคม 04, 2011, 08:48:37 pm »
โห ใช้บัตรอะไรไวดีแท้

บัตรถ้า verify กด add fund ได้เลยครับ มันจะดึงเงินในบัตรมาเข้าบัญชีเลยทันที
ตอนถอนสามารถถอนเข้าธนาคารไทยได้เลยครับไม่ต้องยืนยันบัญชีธนาคารก็ได้
แต่ถ้ายืนยันจะได้วงเงินเพิ่มครับ มีให้ยืนยันหลายอย่าง

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #24 on: ธันวาคม 04, 2011, 09:04:04 pm »
ใช้บัตรเครดิตครับผม แล้วโทรไปที่คอลเซนเตอร์ขอยอกล่าสุดครับ ได้ทันใจเลย

ส่งผม เอกสารบิลค่า โทร TOT AIS CreditCard+passport บัตรประชาชน
รวมมิตรเลยครับ

ไปที่ เมล์ support กับ account ของ thinkforex
พรุ่งนี้ถ้าไม่ได้ผมกลั้นใจตายแน่เลย คอยดู

D_Diamond

« Reply #25 on: ธันวาคม 05, 2011, 08:13:50 am »
สงสัยจะได้เห็นคนดิ้นตาย อิอิ บัญชีท่านยังไม่ขึ้นในลิสต์ครับ

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #26 on: ธันวาคม 05, 2011, 10:25:42 pm »
กำลังจะกลั้นใจตายคับ

ใยไม่ส่งมา ส่งมาแต่ ทางเข้า Ticket ครับ

ผมอยากซื้อเซิพ ทางนั้นด้วยอะ ที่ท่านแนะนำมาทาง PM จะได้สมัครเป็นขั้นตอนไป

ซื้อเซิฟทางนั้นเอง มาใส่ โบรกอื่นเข้าไปได้ใช่มิคับ
« Last Edit: ธันวาคม 05, 2011, 10:28:20 pm by ACE »

D_Diamond

« Reply #27 on: ธันวาคม 05, 2011, 11:15:11 pm »
อ่านแล้วงงครับ
น่าจะหมายถึง VPS จะเช่าเอง แล้วเอา MT4 โบรกไหนไปใช้ก็ได้ครับ  ถ้าเป็น VPS ฟรีของโบรก จะใช้ได้ภายในโบรก

ของเว็บนี้ http://www.hostrightnow.com/custom_vps_hosting
ผมเองสนใจ  แต่ยังไม่เคยลองเหมือนกัน 

ส่วนไอ้ที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็ไม่ค่อยดีไม่อยากให้ตามมาเท่าไรครับ

ACE

• Newbie
  • *
« Reply #28 on: ธันวาคม 06, 2011, 09:24:33 am »
 >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

มันจะให้กรอกกี่รอบเนี่ยครับ

ชื่อ IB มันหายไปด้วยอะ แย่ละสิครับ

มันรันได้โบรกเดียวเหรอครับ ท่านได้สมัครโบรกอื่นอีกมั๊ยครับ

Thank you for your interest in ThinkForex!

Your new or additional live account application is currently incomplete. To retreive and complete your secure online account application please click on the link below:

Continue with Secure Live Account Application Form

Simply enter your email address, birthday, and the security word (which is displayed on the screen) in the access form provided.

D_Diamond

« Reply #29 on: ธันวาคม 06, 2011, 09:38:03 am »
ใช้ได้โบรกเดียวครับ

ทำไมต้องกรอกใหม่เหรอครับ  แล้วที่กรอกไปวันอาทิตย์เขาตอบกลับมาว่าไม่ผ่านหรือยังไง