Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครพอจะมี indicators หรือ ea แบบนี้ ขอหน่อยครับ  (Read 6833 times)

vodtipat

• Newbie
  • *
สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน หายไปนาน เพราะมั่วสุ่มคิดค้นสูตรการชื้อ-ขาย อยู่ ตอนนี้ลองใช้ระบบเทรดมืออยู่ครับ และที่กำลังทำเงินอยู่ตอนนี้คือค่าเงิน eu และ gu
เทรดไปเทรดมา ปรากฏว่า ซื้อทั้งขึ้นและลง eu ไป 30 กว่าตัว   ซื้อทั้งขึ้นและลง gu ไปอีก 30 กว่าตัวเช่นกัน รวมในพอร์ตเกือบ 70 ตัว เลยเริ่มชักงงว่า ตอนนี้ซื้อ eu ขึ้นหรือลง มากกว่ากัน  ต้องคอยมานั้งนับว่า ซื้อขึ้นเท่าไร ซื้อลงเท่าไร แล้วมาลบกัน ใครพอจะมี indicators หรือ ea ที่จะคอยบอกให้เราทราบว่า ตอนนี้ ซื้อ eu บวกลบแล้วหลือฟากขึ้นหรือฟากลงเท่าไร แยกออกเป็นแต่ละค่าเงิน คล้ายๆกับ หน้า Portfolio ของ Maketiva ครับ ถ้าใครมีขอด้วยครับ

vodtipat

• Newbie
  • *
ไม่มีใครมีเลยหรือครับ ท่านadmin เขียนให้หน่อยครับ คือเช็คว่ามีคู่เงินอะไรบ้าง จำนวน lots เท่าไร แล้วเอาแต่ละคู่เงินมาบวกลบแล้วเหลือ lots เท่าไร ครับ

samuraiX

• Newbie
  • *
indicators ที่ชื่อว่า iExposure
ลองดูครับ น่าจะมี ติดมาใน mt4 แล้วนะครับ
ท่าไม่มี โหลดนี้เลย

vodtipat

• Newbie
  • *
โอ...มายก็อด โดนใจเลยครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D :D :D