Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Indorun Eaดีๆ จากเว็บจากเว็บต่างประเทศครับ  (Read 14949 times)

Brandy

• Newbie
  • *
  • เทรดเดอร์อิสระ
    • digitalskycapital.com
Indorun อีเอจากเว็บ indo-investasi.com ประเทศอินโดนีเซียนะครับ ผลงานใช้ได้ทีเดียว ปรับปรุงมาจาก อีเอชื่อ Cable Run แต่เพิ่มตัวกรอง เยอะมากครับ เป้นอีเอที่น่าใช้และน่าศักษาอีกตัว ตัวนี้ผมใช้รัน จียู M5-15 เปิดบัญชีเซ็น $50 ขึ้นไปนะครับ lot 0.01 - 0.1 ผลงานใช้ได้ทีเดียวครับ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ผมแบคเทสมา2ชั่วโมงแล้ว วิ่งไปยังไม่ถึงเดือนเลย  อืดจริงๆครับ มัวแต่ตั้งเพนดิ้ง ลบ ตั้งใหม่ ลบ ตั้งใหม่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Brandy

• Newbie
  • *
ผมใช้รันคู่กับตัวอื่นเอาครับ เลยพอได้เพราะถ้ากราฟไม่ขยับ ก็ทำกำไรไม่ได้เลย 

mastermec

• Newbie
  • *
ท่านใดก็ได้กรุณา ปลดล็อกให้มันเทรดคู่เงินอื่นได้ด้วย ก็จะดีมากเลยครับ  ;)

ขอบคุณท่าน Junin มากๆ ครับ ตัวนี้ซับซ้อนน่าดูเลย

Brandy

• Newbie
  • *
ท่านใดก็ได้กรุณา ปลดล็อกให้มันเทรดคู่เงินอื่นได้ด้วย ก็จะดีมากเลยครับ  ;)

ขอบคุณท่าน Junin มากๆ ครับ ตัวนี้ซับซ้อนน่าดูเลย

อ้าวมันไม่เทรดคู่อื่นหรอครับ ผมรันอียูยังเทรดนะ ลองเช้คเรื่องทุน และอื่นๆหน่อยครับ ผมว่าไม่น่าติดตัวนี้

mastermec

• Newbie
  • *
อ๋อ ตอนนี้ได้แล้วครับ ผมไปปรับตรงค่าเงินตรงนั้นให้เป็น true
มันเลยทำหน้าบึ้ง

jeferler

• Newbie
  • *
ตัวนี้น่าจะมี sl หน่อยนะคับ ผมลอง test ดูโดนลาก ล้างพร์อตเรย

Brandy

• Newbie
  • *
อีเอมีจุดเด่นที่ระบบกรองครับ เพื่อทดแทน จุดขาดทุน ตัวนี้ต่อยอดมาจากอีเอชื่อ cablerun ผมว่าลองตั้งค่าตัวกรองให้หลายๆแบบ ทดสอบดู เพื่อหา .set ที่เหมาะกับการใช้งานในแต่ละช่วง

น่าจะดีกว่านะครับ ถึงตอนนั้น มาเพิ่มจุดตัดขาดทุนก็ไม่สาย อิอิ คืออยากให้ดูที่จุดดีของมันก่อนน่านำส่วนของตัวกรองแบบต่างๆ ไปต่อยอดอีเอ ของหลายๆท่านที่กำลังพัฒนากันอยู่นะครับ