Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ไม่ทราบว่า EA ตัวนี้ สามารถรัน ใน account จิงได้ไหมครับ  (Read 10116 times)

tomrsu

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่า EA ตัวนี้ สามารถรัน ใน account จิงได้ไหมครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
มีคนแก้ให้รันบัญชีจริงได้แล้วนะครับแต่ต้องลองเช็กเรื่อง ทศนิยมเวลาเปิด order ด้วยครับเพราะ EA ตระกูล Robotforex นี้ชอบเปืดทศนิยม 2 ตำแหน่งนะครับแต่ตัวนี้ผมไม่แน่ใจว่ามันเปิดกี่ตำแหน่งถ้าเปิด 2 ตำแหน่งแล้วโบรเกอร์คุณเล่นได้แค่ 1 ตำแหน่งก็จะ error ครับต้องไปหาโบรเกอร์ที่เปิด order ได้ 2 ตำแหน่งครับ

tomrsu

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ